Sensor Matsayin Gefran

Takaitaccen Bayani:

Gefran shine jagoran duniya tare da shekaru arba'in a cikin ƙira da samar da mafita don aunawa, sarrafawa, da kuma tafiyar da ayyukan samar da masana'antu.Muna da rassa a cikin kasashe 14 da kuma hanyar sadarwa na fiye da 80 masu rarraba duniya.KYAU DA FASAHA Gefran yana ƙira da kera na'urori masu auna firikwensin matsayi sama da shekaru 40.Fiye da masu fassara miliyan ɗaya da aka shigar da zurfin ilimin hanyoyin aunawa suna ba da garantin aiki da ƙimar inganci / ƙimar farashi....


Cikakken Bayani

Tags samfurin

fsf
Gefran shine jagoran duniya tare da shekaru arba'in a cikin ƙira da samar da mafita don aunawa, sarrafawa, da kuma tafiyar da ayyukan samar da masana'antu.Muna da rassa a cikin kasashe 14 da kuma hanyar sadarwa na fiye da 80 masu rarraba duniya.
KYAU DA FASAHA
Gefran ya kasance yana ƙira da kera na'urori masu auna firikwensin matsayi sama da shekaru 40.
Fiye da masu fassara sama da miliyan ɗaya da aka shigar da zurfin sanin hanyoyin aunawa
aiki da ƙimar inganci/farashi.
Gefran shine ƙera ɓangarorin masu jujjuyawar sa don haka yana iya ba da garantin samfur
amintacce da daidaiton ma'auni da kuma sassauci a cikin gyare-gyare ga abokin ciniki.
Matsakaicin matsayi na Gefran sun dogara ne akan fasaha daban-daban guda biyu: na farko, samar da fasahar potentiometric
m m kewayon tasowa a cikin shekaru;na biyu, fasahar magnetostrictive wanda ke ba da cikakkiyar haɓakawa
mafita tare da ingantaccen aiki saboda tsarin ma'auni mara lamba.
Halayen masu fassara matsayin Gefran:
- Yana auna tabbataccen matsayi: lokacin kunna tsarin, mai fassara yana karanta ainihinmatsayi ba tare da yin wani gyara na inji ba.
- Tsawon rayuwa mai faɗi: daga motsi miliyan 100 na masu juyawa masu ƙarfi zuwa kusan marasa iyaka.tsawon rayuwar na'urorin da ke da alaƙa da magnetostrictive sakamakon rashin haɗin kai tsakanin transducer da tamatsayin karatu.
- Siginar fitarwa mai ƙarfi: a zahiri mara iyaka ga potentiometers da 2μ don magnetostrictivemasu fassara.
- Sauƙaƙan shigarwa da sauƙi mai sauƙi zuwa kayan aikin gama gari da PLCs akan kasuwa.
- Sarrafa siginan kwamfuta ta amfani da transducer iri ɗaya kuma yana karanta saurin motsi (MK4-C / IK4-C a cikin CANopenhar zuwa 2 siginan kwamfuta;MK4-P/IK4-P Profibus dubawa har zuwa 4 siginan kwamfuta; analog;MK4-A har zuwa matsakaicin siginan kwamfuta 2).
- sanda daga 10 mm har zuwa 4000 mm
HIDIMAR:
Ƙwararrun ƙwararrun Gefran suna aiki tare da abokin ciniki don zaɓar samfurin da ya dace don aikace-aikacen sa kuma don taimakawa shigarwa da daidaita na'urori.
Gefran yana ba da darussa da yawa a matakai daban-daban don nazarin fasaha-kasuwanci na kewayon samfurin Gefran da kuma takamaiman darussa akan buƙata.
baba
APPLICATIONS:
faffa
addfa
MAGANIN MAGNETOSTRICTIVE:
Tsayawa da tsari shine aikin bincike da haɓakawa don haɓakawa da haɓaka aikin na'urori masu auna firikwensin matsayi tare da fasahar magnetostrictive. Gefran ya ba da izinin haƙƙin mallaka, ONDA shine nau'in ji wanda aka tsara tare da manufa don sauƙaƙe da haɓaka sashin watsawa.
Waɗannan su ne manyan halayen ONDA:
- sassauƙan abin ji wanda ke ba da damar ƙara rage girman transducer
- tsari mai sauƙi da na zamani don samun babban abin dogaro da sauƙin kiyayewa
- mafita na musamman waɗanda ke ba da garantin mafi girman aiki a cikin aji.
JAGORANCIN ZABI:
MATAKIN TSARI
Dangane da tsari da fasahar da aka yi amfani da su, masu fassara matsayi na layin GEFRAN suna iya ba da matakan kariya daban-daban daga ƙura da ruwa.
Za a iya zaɓar jeri daga IP40 zuwa IP67, bisa ga tebur mai zuwa:
fasfgs
INTERFACE SADAUKARWA:
Potentimeters suna ba da fitarwar wutar lantarki mai ma'ana.
Wannan yana nufin kewayon ƙarfin fitarwa ya dogara da ƙarfin lantarki da ake amfani da shi don kunna transducer.
Yi amfani da firikwensin azaman mai rarraba wutar lantarki tare da max current a fadin siginan kwamfuta Ic≤ 0.1mA.
GARGADI!Kada a yi amfani da potentiometer azaman mai jujjuyawa.
Idan kuna son samun siginar sharadi 0..10 Vdc ko 4..20 mA a matsayin fitarwar potentiometer, ana iya haɗa na'urar siginar PCIR zuwa gafitarwa na na'urar.
Akwai kuma nau'in nau'in potentiometric PMISLE tare da haɗaɗɗen fitarwa na analog 4..20mA.
Masu fassara na magnetostrictive, a gefe guda, suna ba ku damar zaɓar ƙirar fitarwa wacce ta dace da bukatun aikace-aikacenku:
- ƙarfin lantarki na analog: 0..5Vcc/5..0Vcc, 0..10Vcc/10..0Vcc
- fitarwa na yanzu analog: 0..20mA, 4..20mA
- Fitowar SSI: 16, 21, 24, 25 bit binary ko lambar Grey
- CAN Buɗe fitarwa: CiA DP 3.01 rel.4.0 da DS406
- Fitowar Profibus: DPV0 akan RS485 bisa ga IEC 61158
11
MASSARAR MATSAYI:
22
TSORO: HAR 4000 mm
Lokacin zabar transducer, yana da mahimmanci a tuna cewa akwai bugun jini daban-daban guda biyu:
- bugun jini: ainihin canjin da siginan transducer ke iya yi;
- bugun wutar lantarki mai amfani: ɓangaren bugun injina wanda ke da tabbacin layin mai canzawa.
Don haka, lokacin zayyana aikace-aikacen, ya kamata ku zaɓi transducer tare da bugun wutar lantarki mai amfani wanda yayi daidai da ko mafi girma fiye da matsakaicin matsawa da ɓangaren motsi ya yi.
NAU'O'IN ARZIKI:
Domin auna motsin abu, transducer yana da sashin wayar hannu wanda yawanci ke manne da abun da kansa.
Ana amfani da nau'ikan sassan wayar hannu akai-akai:
- tushe: tsarin gargajiya da potentiometers ke amfani da shi wanda ya ƙunshi sandar da aka haɗa da jikin mai canzawa wanda ke watsa motsi zuwa sassan ciki na firikwensin;
- siginan kwamfuta: tsarin da ke ba da ƙarin ƙananan mafita godiyazuwa yin amfani da siginan kwamfuta wanda ya zama mai mahimmanci tare da motsibangaren da za a auna.
Wasu samfura na potentiometers, kamar jerin PME, suneSiffata ta na'urar maganadisu na waje mai alaƙa da na cikisiginan aunawa.Magnetic siginan kwamfuta ya maye gurbin shaft,yin kayan aikin har ma da ƙarami.
3 TSARIN AZUMI:
Ana iya amfani da nau'ikan tallafi guda uku don shigar da transducer:
- brackets: hanya mafi al'ada;wani wuri mai kyauta da maƙallan biyu ko fiye bisa ga tsawon lokacin da ake buƙata don shigar da transducer;
- flanges: manufa don aikace-aikace inda kara ya buƙaci ya wuce ta cikin rami kuma mai aikawa yana buƙatar gyarawa a kan ganuwar ramin;
ana buƙatar la'akari da yanayin amfani, musamman dangane da babban bugun jini;
- haɗin kai masu haɗin kai: ana amfani da su don ɗaure ƙarshen transducer kai tsaye zuwa sassa masu motsi;za a iya kawar da sauran wuraren ɗaurewa kuma ana iya auna motsin motsi;ba a yi nufin wannan tsarin don dogon bugun jini ba.
33
JAGORANCIN ZABEN MAI TRANSUCER:
44
55
MASSARAR MATSAYI
666

777


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    da